site loader
Song image

Kama Si wewe

By - Goodluck Gozbert

Lyrics Nawala sio sababu ya jina langu Wala sio sababu ninafaa Najua sio sababu ya sadaka zangu Maana ndio bado nina shangaa Nlijua kwamba Nimesha poteza nafasi Mimi ni nani kwani Nakosa neno kusema Ooh unisamehe Sikujua unanipenda hivi Umefanya bure Sawa na upendavyo Ume ruhusu niwe Vile upendavyo Nita kushukuru tu Kwa neema Asante […]

More

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

en_USEnglish
en_USEnglish